Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+*+*+ จดหมายฉบับสุดท้าย..จากใจ ปี้เสือหื่น... (อำลา - อาลัย)+*+*+

สวัสดีครับ.....................

กว่าที่ทุกๆคนจะได้อ่านข้อความเหล่านี้..ผมก็ได้เดินทางไปไกลแสนไกล จากโลกใบนี้แล้วครับ.. บนเส้นทางแห่ง สายรุ้ง........

เส้นทางนี้ทำให้ผมต้องไกลห่างจาก บุคคลอันเป็นที่รักยิ่งของผม...

เป็นการเดินทางครั้งสุดท้าย ในชีวิต ของผม แม้ มันจะโดดเดี่ยว แต่ก็ ไม่เดียวดาย

ผม มีความรัก ของทุกๆคน ติดตามผมไปยังเส้นทางสายรุ้ง

ตลอดชีวิตของผม 10 กว่าปีที่ผ่านมา ได้ผ่านเรื่องราวมากมาย ความสุข ความอบอุ่น จากครอบครัว และ ......

เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ในโลกอินเตอร์เนต ...หลายๆคนที่ ไม่เคยรู้จักกัน แต่ผมก็ สัมผัสได้ ถึง ความรัก จริงใจ กำลังใจ ที่มอบ ส่ง  ให้ผมเสมอมา .....

ผมจะเก็บเรื่องราว  ทุกๆความทรงจำ ไว้ในหัวใจ ผมตลอดไป ครั้งหนึ่ง ในชีวิต ของแมวตัวนี้ ..ได้รับความรักมากมายเหลือเกิน ..

อย่าได้เสียใจ เพื่อผม ..เพราะมันคงทำให้ผมเสียใจยิ่งกว่า .....

โปรดจงจดจำแต่ความสุข สดชื่น แจ่มใส .. นึกถึงผม เมื่อใดก็ ขอให้มีแต่ เสียงหัวเราะ และรอยยิ้ม แห่งความสุข ...ประทับใจ

สุดท้ายนี้ ขอให้ทุกๆคน ที่รักยิ่งของผม  มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรง .........

รักกันมากๆ ดูแล กันและกันดีๆ นะครับ...

ขอบคุณ ห้องแมว  pantip ที่ทำให้เรา รู้จักกัน รักกัน ..

ต่อไปนี้ ไม่มีผม แล้วนะครับ .. .อย่าลืมผม "ปี้เสือหื่น" .............

รัก ทุกๆคน

ลาก่อนชั่วนิจนิรันดร์  

ปี้เสือหื่น ...love

จากคุณ : honeybfit - [ 17 พ.ย. 51 08:53:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com