Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

โดนตีปากจนกรามหัก.....ขี้เรื้อนถามหา...จวบจนวันนี้......อยากให้เค้ามีอนาคตที่ดีขึ้นค่ะ (บช/ฉฉ)

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7235068/J7235068.html
    จากกระทู้เดิมของเค้านะคะ
    ก่อนอื่นต้องขออภัยทุกท่านที่เคยทราบเรื่องราวของเจ้าโป้มาบ้างแล้ว แต่วันนี้ฝนต้องขออนุญาตเล่าสู่กันฟังว่าฝนไปเจอเค้าได้ยังไง.................... ( อย่าเพิ่งตกใจนะคะ ณ. ตอนนี้เค้าหายดีแล้วค่ะ แค่ย้อนอดีตหมาต่างดาวให้ฟังเฉย ๆ ค่ะ )
    วันที่เหรอ...........เออ จำไม่ได้จริง ๆ ค่ะ เอาเป็นว่าประมาณ 4-5 เดือนมาแล้วค่ะ ที่ฝนได้รู้จักเค้า เจอครั้งแรกที่ตรงแยกอ่อนนุช แถวตลาดเอี่ยมค่ะ  โหเห็นครั้งแรก ใอ้หมาตัวนี้มันเป็นอะไรวะ ทำไมปากมันเป็นแบบนั้น ดูสภาพภายนอกก้อไม่ค่อยน่าดู คงไม่มีใครอยากเข้าใกล้แล้ว เลยลองเอาไก่โยนให้มันกิน ปรากฏว่ากินไม่ได้โว้ย ปากไม่หุบเข้าหากัน..........ทำไมล่ะ ใครทำอะไรมัน .....เกิดคำถามตามมาอีกเยอะแยะ แล้วมันจะกินยังไง กี่วันแล้วที่ไม่มีอะไรตกถึงท้อง.....................

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 51 14:41:53

จากคุณ : AUthid - [ 25 พ.ย. 51 12:26:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com