Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@ แจกแผนที่ร้านขายไหมพรมบริเวณสะพานควายค่ะ @@

แจกแผนที่ร้านขายไหมพรมและอุปกรณ์ค่าาา

พอดีว่าวันนี้มีโอกาสไปเดินแถวสะพานควาย ไปเจอร้านขายไหมพรมเข้าเลยเข้าไปสำรวจ เอาข้อมูลมาแบ่งเพื่อนๆค่ะ

ร้านนี้เป็นห้องแถว 2 ห้องติดกัน อยู่ตรงข้ามบิ๊กซี สะพานควายค่ะ
    ร้านที่ขายผ้าชื่อ ผ้าสวย ร้านขายไหมพรมชื่อกระดุม อยู่ติดกับร้านทองค่ะ

ร้านนี้มีไหมทั้งอีเกิลและวีนัส
    ราคาวีนัส knitting yarn และอีเกิล กลุ่มละ 35
    ส่วน วีนัส winnid กลุ่มละ 25

นอกจากนี้มีอุปกรณ์พวกลูกปัดทำตา และตาตุ๊กตาเยอะมาก หลายแบบเชียวค่ะ

ว่างๆ ผ่านไปลองแวะไปดูได้นะคะ

จากคุณ : Bibi - [ 3 ธ.ค. 51 18:29:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com