Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระต่ายขี้อิจฉา??

คือวันก่อนเรากับแฟนนั่งดูหนังกันบนโซฟาน่ะค่ะ
    แล้วแฟนเราเค้าก็นอนหนุนตักเรา
    ปกติช่วงกลางคืนแบบนี้ เราถึงบ้านแล้วเราก็จะปล่อยลูกสาวออกมาวิ่งเล่น
    เค้าวิ่งไปมาแล้วเค้าก็โดดขึ้นมาบนโซฟาบ้าง มาให้เราเกาหัว มาเลียมือเรา
    แต่วันนั้นเค้าเห็นป๊าเค้านอนหนุนตักเรา เค้าไม่ยอมเลยค่ะ
    กระโดดขึ้นมาบนหัวแฟนตลอด เอาเท้าถีบๆ
    แล้วก็ทำเสียงอุ๊กๆๆ ซึ่งเราไม่เคยได้ยินเค้าทำมาก่อน
    แบบว่าไม่ยอมจริงๆ พยายามเบียดตัวเองมาบนตักเราแทน แถมกัดแฟนเราแรงด้วย
    พอแฟนเราลุก เค้าก็มานอนให้เราลูบหัวนะ พอลูบไปสักพัก เค้าก็กระโดดลงไปเองอ่ะ
    แฟนเราเลยนอนอีก คราวนี้เธอมานอนกดดันเลยค่ะ
    คือนอนที่พื้น แล้วก็จ้องตาไม่กระพริบเลย เราสองคนก็ดูหนังไปเสียวสันหลังไป
    แฟนเราเลยลุก พอลุกปั๊บเธอก็เลิกจ้องอ่ะค่ะ

เล่ามาซะยาวเลย สรุปแล้วคืออยากรู้ว่าลูกๆคนอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย ที่ขี้อิจฉากับคนแบบนี้น่ะค่ะ
    ก่อนหน้านี้เหมือนกัน จะเป็นแบบว่า ถ้าเห็นเราสองคนนั่งดูหนัง
    เธอจะโดดขึ้นมากัดปะป๋า แล้วก็ฉี่ใส่เราอ่ะค่ะ แต่ช่วงหลังๆจะเป็นแบบที่เล่าข้างบนแทน

ยังไงช่วยเล่าประสบการณ์กระต่ายขี้อิจฉาให้ฟังหน่อยนะคะ อยากรู้ว่าจะแก้ยังไงดี
    สงสารแฟนอ่ะ เป็นไปได้ไหมที่ล็อปป์เค้าจะเห็นว่าแฟนเราอยู่ต่ำกว่าเค้า เลยข่มเอาๆๆ
    เพราะล็อปป์จะไม่กัด ไม่ทำอะไรเราเลย แต่จะไปทำกับคุณแฟนตลอด

ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : คนรักแมวตี๋ - [ วันพ่อแห่งชาติ 00:30:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com