Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จับฉลากปีใหม่ 2552... ผลการจับฉลาก มาแล้วจ้า

เรารักในหลวง2  สวัสดีวันพ่อค่ะ.. เรารักในหลวง3

และแล้ววันที่รอคอยก็มาถึง..

ผลการจับฉลากของขวัญปีใหม่ 2009 ออกแล้วค่ะ

ข้อแนะนำ
    1. ควรติดต่อบัดดี้ของตนโดยด่วน เผื่อความมั่นใจว่าเราจะได้รับของขวัญ..แน่นะ..
    2. หากติดต่อบัดดี้ไม่ได้ รีบแจ้งนุ้ยโดยด่วน จะให้ข้อมูลเพิ่มเติมในการติดต่อ
    (ขอโทษที ปีนี้เราลืมดูเรื่องวันที่ ไม่รู้มีใครเที่ยวยาวถึง 10 ธันวา หรือเปล่านะ)
    3. ทำของขวัญให้เสร็จก่อน 20 ธันวา 51 (ขอร้องล่ะ..ทำให้เสร็จนะ) ของขวัญ
    4. ใครจะให้ช่วยทำลายน้ำ ก็ถ่ายรูปของขวัญสวยๆ หลายรูปก็ได้ แล้วส่งมาที่  pantip2009@จีแมว.com
    รีบส่งมานะจ๊ะ..ถ้าส่งมาใกล้ๆ พร้อมๆ กัน เดี๋ยวทีมงาน..ไข้ขึ้น
    5. 20 ธันวาคม เริ่ม ส่งของขวัญให้บัดดี้ หรือกะว่าให้ของขวัญถึงมือ วันคริสมาสต์ วันที่ 25 ธันวา ต้นคริสต์มาส
    6. 25ธันวาคม 51 มาโพสต์รูปในกระทู้"แกะกล่องของขวัญ"กันเองนะจ๊ะ.. เซอร์ไพส์
    7. Merry X'Mas & Happy New Year 2009
    พบกันใหม่ปีหน้า

ต้องขออภัยหลายๆท่านด้วยนะคะ ที่ไม่ได้ร่วมจับฉลากในครั้งนี้
    1. มีผู้มาลงชื่อเล่นเกมส์กรุ๊ปเลือด แต่ไม่ได้ให้ข้อมูลใดๆ ในการจับฉลาก 2 ท่าน
    2. ผู้ที่ให้ข้อมูลมาแล้ว แต่มายืนยันและเล่นเกมส์ไม่ทัน
    3. ผู้ที่ให้ข้อมูลมาไม่ครบ และไม่มายืนยันและไม่เล่นเกมส์

หากมีสิ่งผิดพลาดไป ทีมงานต้องขออภัยด้วยค่ะ
    ปีหน้ามาร่วมสนุกกันใหม่นะคะ เตรียมทำของขวัญไว้เนิ่นๆ เลยก็ได้ค่ะ "ธีมเสือ..ดีไหม"
    แล้วจะส่งหลังไมค์ไปเชิญตอนใกล้ๆอีกครั้งนะคะ

ท้ายสุด..ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมส่งความสุขจากใจด้วยฝีมือเราเอง..ห้องงานฝีมือ ณ พันทิป เซอร์ไพส์

จากคุณ : ตื่น? - [ วันพ่อแห่งชาติ 06:20:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com