Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~~ ( Sewing ) Little Birdies มีฮาวทู ด้วยนะจ๊ะ ~~~

สวัสดีค่ะ

สามวัน สามกระทู้ บ้าไปแล้ว
    น้องออมบอกว่า พี่แนนนี่ยิ่งเครียด งาน(ผ้า)ยิ่งเยอะ
    ท่าจะจริง......

แต่เค้าทำการบ้านเสร็จแล้วนะ
    ไม่เปิดดูอีกหล่ะ เดี๋ยวเครียดไปใหญ่ กลัวผมหงอก
    That's it. I'd had enough !!
    แนนนี่บอกคอลินไปแบบนี้
    ถ้าไม่ถูกใจครู เดี๋ยวครูส่งให้มาแก้เองแหละ
    อย่างน้อยช่วงนี้ขอไปเที่ยวก่อนเนาะ

ใกล้คริสมาสแล้วนะคะ
    ปีนี้บ้านแนนนี่ไม่ได้ตั้งต้นคริสมาสยักษ์
    เพราะเรายุ่งกันมากค่ะ เลยไม่ได้จัดปาร์ตี้
    ปกติที่บ้านแนนนี่จะเป็นบ้านปาร์ตี้คริสมาสกับเพื่อน ๆ คนไทย
    แต่ปีนี้ เราจะยกยอดไปหลังฮอลิเดย์ค่ะ
    จัดช่วงวันเกิดคอลิน มีบาร์บี้ท่าจะดี

แต่ถึงจะไม่ได้ตั้งต้นคริสมาส
    เราก็ต้องมีอะไร ๆ ที่เกี่ยวกับคริสมาสในบ้านบ้างนะคะ
    ให้ได้ x'mas spirit นิดหน่อยก็ยังดี
    แต่ปีนี้อดได้ของขวัญหง่ะ
    คอลินบอกว่า ทั้งทริปฟิจิ ทั้งทริปไปไทย
    ของขวัญคริสมาสหน่ะเหรอ ................
    ฝันไปเถอะ
    I sent the letter to Santa
    Do not stop this house this year
    and please ignore my wife's letter.

( อ๊าววววววววววววววววว )

โม้อีกแระ
    นี่ค่ะนี่.... ต้นคริสมาสน้อย ๆ ของบ้านเรา

แก้ไขเมื่อ 07 ธ.ค. 51 17:35:50

จากคุณ : madam_ozzy - [ 7 ธ.ค. 51 17:33:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com