Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*** สมาชิกใหม่ของบ้านแก่ม แก๊มค่ะ ขาวจั๊วะเลยนะคะ เชิญแวะชมค่ะ ***

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ แก่ม แก๊มกลับมาแล้วค่ะ หลังจากห่างหายไปจากห้องสุนัขซะนาน

คราวนี้ไม่ได้มาตัวเปล่านะคะ พาสมาชิกใหม่ เพิ่งเกิดหมาดๆมาแนะนำตัวด้วยค่ะ

เรื่องของเรื่องก้อคือ เมื่อหลายเดือนก่อนนี้ แก้มได้สมาชิกใหม่มาตัวนึงค่ะ ก้อคือหนุ่มน้อยหน้าหวานตัวในรูปนี้น่ะค่ะ หนุ่มน้อยตัวนี้มีชื่อว่าน้องรูเพิร์ดนะคะ เจ้าของเดิมอาจจะมีปัญหาหรืออะไรไม่ทราบได้ เลยทิ้งเค้าไว้ที่รพส.หลายเดือน คุณหมอเห็นว่าแก้มเลี้ยงสุนัขพันธุ์นี้ไว้หลายตัว ก้อเลยไว้ใจให้แก้มรับเค้ามาดูแลค่ะ และเนื่องจากว่าที่บ้านแก้มอยู่ไม่ไกลจากรพส.มากนัก ถ้าเจ้าของจะกลับมารับน้องเค้าคืน ก้อสามารถพาไปส่งคืนได้ทันทีค่ะ

จากคุณ : แก่ม แก๊ม - [ 9 ธ.ค. 51 21:29:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com