Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หิน ........ แคทอาย ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกท่าน

แอร์.......  มาแว้ววววววววววว ........... ค่ะ

แอร์โชว์ มี  แคทอายมาโชว์ ค่ะ

จริงแล้วแอร์ตั้งใจว่า จะไปหากระดุม นะค่ะ

แต่ เวลาจำกัดมาก   แอร์หาร้านกระดุมมะเจอแฮะๆๆ

หันไปหันมา เจอ ร้านขายหิน  เดินเล่นๆเข้าไปดู  อิอิ

แอร์ เจอ เจ้าแคทอาย  สวยดี   ยิบดู เอ้....  น่าจะแทนกระดุมได้

แอร์ จะนำมาแต่งงานผ้านะค่ะ  

ก็ได้มาพอสมควร ค่ะ  แฮะๆๆ

แอร์ บวก ลบ คูณ หาร แว้ววววว  น่าจะถูกก่ากระดุมแฟนซีน๊ะค่ะ

มาชมกันเลย นะค่ะ

รูปหัวใจ  แวววาว  สวยดี ค่ะ

หัวใจใหญ่ แม่ค้าบอก เส้นละ 50.- ขาดตัว  อิอิ

แก้ไขเมื่อ 10 ธ.ค. 51 11:29:53

แก้ไขเมื่อ 10 ธ.ค. 51 05:24:34

จากคุณ : ขวัญใจ - [ วันรัฐธรรมนูญ 05:06:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com