Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

**รูปจากพี่แดง**มีตติ้งบ้านโพรงฯ 4

ลูกโป่ง หวัดดีจ้ะทุกคน เมื่อคืนกับตอนเช้าดูรูปของน้องๆเต็มอิ่มเลย ขอบคุณนะคะ

ลูกโป่ง ขอบคุณคุณหมอตาอ้อย คุณหมอจ๋า และคุณหมอบี ที่สละเวลามาร่วมมีตติ้งกับบ้านโพรงกระต่ายค่ะ

ลูกโป่ง ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่นำอาหารมาร่วมรับประทาน น่ากินทุกอย่างเลยค่ะ

ลูกโป่ง ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่นำอุปกรณ์ของใช้เช่นคอก โต๊ะญี่ปุ่น ขวดน้ำ ฯลฯ มาใช้ในงาน

ลูกโป่ง ขอบคุณทุกๆท่านที่มอบของขวัญสำหรับเกมต่างๆนะคะ ถูกใจมากๆ

ลูกโป่ง ขอบคุณเพนกวิน ตัวกินมด ที่คอยช่วยเหลือเรื่องรายละเอียดรอบตัวตอนชั้นงงงวย

ลูกโป่ง ขอบคุณน้องหนึ่ง คุณแม่น้องหนึ่ง และน้องเมย์ ที่หัวหมุนเรื่องเบอร์จับฉลากตั้งแต่ต้นงานยันท้ายงาน น่ารักจริงๆ

ลูกโป่ง ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านที่สละเวลา พาลูกๆหลานๆมาพบปะสังสรรค์ เหมือนญาติกันแต่ชาติปางก่อน

ลูกโป่ง ขออภัยทุกๆท่านด้วยนะคะ ถ้าพี่แดงไม่ได้ทักทั่วถึง หรือได้ไปคุยด้วย

***ขออภัยกับทุกสิ่ง ทุกคำที่พี่แดงอาจละลาบละล้วงนะคะ มันไหลไปเรื่อยๆน่ะค่ะ

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์ - [ 15 ธ.ค. 51 13:54:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com