Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตะลุยญี่ปุ่นตอน 3 ค่ะ.....รีวิวงานแฮนด์เมค ที่ Red Brick ...Yokohama 8jt

กระทู้สุดท้ายแล้วค่ะ  พอดีก่อนกลับมีเวลาเหลือ 4 ชั่วโมง
    ผบ. เจ้านาย และน้องสาว เลยพาไปเที่ยวและซื้อของฝากที่ Red Brick ที่ Yokohama
    แต่โชคเข้าข้าง มาเจองานแสดงสินค้าแฮนด์เมดพอดีค่ะ เดินชมร้านที่มาออกบูธกันแล้ว
    เข้าใจเลยว่าทำไมคนญี่ปุ่นถึงเป็นประเทศที่ชอบศิลปะค่ะ สินค้าแต่ละร้านไม่ซ้ำกันเลย
    สวยๆทั้งนั้นค่ะ  แต่ราคาก็สูงตามเช่นกันค่ะ ได้ถ่ายรูปมานิดหน่อยนะคะ ไม่กล้าไปถ่ายที่หน้าร้านเค้า
    เอาภาพรวมๆมาให้ชมนะคะ

จากคุณ : naaty007 - [ 15 ธ.ค. 51 21:37:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com