Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากขอความช่วยเหลือครับ อยากส่งงานฝีมือให้แฟนที่ไม่สบายอยู่

สวัสดีครับ เรื่องมีอยู่ว่า ผมสนิทกับน้องผู้หญิงคนหนึ่งแล้วน้องเค้าไม่สบายและเดินทางไปพักกับครอบครัวที่ต่างจังหวัดแต่น้องเค้าออกจากบ้านไม่ค่อยได้ ผมเลยอยากหางานฝีมือเล็กๆน้อยๆ ที่ผมสามารถส่งพัสดุให้น้องเค้าทำแก้เหงาได้น่ะครับ ผมเลยมีคำถามของความช่วยเหลือจากสาวๆในห้องหน่อยน่ะครับ
      1.น้องเค้าเคยทำครอสติสบ้าง ผมสะดวกแถวสำเพ็งหรือปิ่นเกล้าน่ะครับ พอจะมีร้าน แบบ และราคา แน่ะนำบ้างไหมครับ
      2.ถ้าเป็นงานฝีมืออย่างอื่นที่ไม่ค่อยยากที่กำลังฮิต และพอส่งพัสดุได้น่ะครับ และหาซื้อได้ที่ไหน และราคา แน่ะนำบ้างไหมครับ
    ช่วยเหลือหนุ่มน้อยๆ สักคนหน่อยน่ะครับ จะเดินหาก็อายจัง แบบไม่ค่อยมีเพื่อนผู้หญิงช่วยเลยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Aljung - [ 18 ธ.ค. 51 01:12:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com