Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

...หมอนแต่งงานของ-may-wan ค่ะ พร้อม how to เล็กๆค่ะ

...หมอนแต่งงานของเมค่ะ..
    จะเอาไปใช้ตอนพิธีหมั้น-พิธีแต่ง
    ...แบบว่าเมงมทำเองอิๆ
    ไม่มีแพทเทริ์นไม่มีแบบ...
    ทำออกมาเพราะว่าชอบค่ะ
    เคยผ่านตามาบ้าง  เลยสุ่มทำดู
    ถ้าใครเป็นมือใหม่อย่างเม
    ลองทำดูก็ได้นะคะถ้าชอบ...
    ....

จากคุณ : ฉันไม่ใช่เจ้าหญิง - [ 23 ธ.ค. 51 15:10:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com