Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[quilt quilt quilt] ส่งท้ายปีด้วยกระเป๋า 4 ใบจ้า

วันนี้วันสุดท้ายของที่ทำงานยังงานจุกไม่เลิกเลยค่ะ ชาวบ้านเค้าเถิดเทิงกันแล้ว เรายังต้องทำงานงกๆ อยู่เลยง่า...

ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยหลายวัน ขอส่งท้ายปีนี้ด้วยกระเป๋าที่ทำช่วงเดือนที่ผ่านมา ไม่ได้ทำเองหรอกค่ะ คุณยายกับแม่ทำทั้งนั้นเลย ตอนนี้ควิลท์จะไม่ค่อยเป็นแระ สอนแม่กับคุณยายทำซะสนุกสนาน

แล้วก็ขออวยพรล่วงหน้าเลยนะคะ

ขอให้ทุกคนมีความสุขตลอดปีใหม่น๊า... ไปเที่ยวก็ขอให้สนุกปลอดภัย มีรูปสวยๆ มาฝากกันด้วยนะคะ

เริ่มด้วยใบแรก ทรง Longchamp สุดฮิต มีคนบอกว่า กระเป๋าไรว๊า หยั่งกะกระเป๋าแถมทำไมมันแพงจัง ... (หวายๆๆ ใครใช้และชอบอยู่ขออภัย หุหุหุ) ใบนี้ด้วยความที่เป็นกระเป๋า quilt เลยอยู่ทรงเปรี๊ยะ ไม่ได้เหี่ยวๆ ห้อยๆ เหมือนที่เค้าหิ้วๆ กัน ใบนี้แม่ทำค่ะ แม่บอกง่ายจัง ..

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 51 16:43:54

จากคุณ : yorky - [ 30 ธ.ค. 51 16:39:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com