Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

::::::::> ส่งข่าวถึงป้าเม้าครั้งที่ 3 ค่ะ แก่ม แก๊มพาเด็กใหม่ไปตัดผมมาแล้ว <::::::::::{แตกประเด็นจาก J7389646}

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ จากที่เมื่อวานนี้แก้มได้โพสกระทู้ไปว่า สามารถอุ้มและกอดน้องเด็กใหม่ได้แล้ว..

แต่ว่าพี่เลี้ยงก้อยังกลัวน้องกันทุกคน เพราะน้องเห่าทุกๆคน แถมวิ่งไล่จะกัดอีกตะหาก วันนี้แก้มเลยมีความคิดว่าจะพาน้องไปตัดขนที่ร้านค่ะ

ตอนแรกคุยกับช่างที่ตัดขนว่าน้องดุและไม่คุ้นคนเลย ช่างก้อเตรียมใจว่าเค้าจะกัดและดื้อมากๆ แต่พอไปถึงจริงๆ เค้าก้อแค่ขู่เพราะกลัวกรรไกรกับไดร์เป่าผมเท่านั้นเองค่ะ นอกนั้นก้อยืนอาบน้ำสบายๆค่ะ

ในรูปนี้คือระหว่างที่กำลังตัดขนนะคะ มีสังกะตังไม่มากเท่าไหร่หรอกค่ะ แต่รังหมัดสิคะ เยอะเชียว เห็นแล้วขนลุก.. แต่หมัดแห้งตายหมดแล้วนะคะ ไม่มีตัวไหนวิ่งยุกยิกเลยค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7389646/J7389646.html

จากคุณ : แก่ม แก๊ม - [ 6 ม.ค. 52 20:45:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com