Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระเป๋า ดอกไม้ ........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกท่าน

.........  แอร์ ...  มาแว้ววววววววววววววว  ....  ค่ะ

.. แอร์โชว์ วันนี้ แอร์ นำ กระเป๋าดอกไม้มา โชว์ ค่ะ

แอร์เห็นเพื่อน ถักกระเป๋าที่มีฝาเป็นดอกไม้

อิอิ  ...  เห็นแล้ว  อยากได้   อยากได้ บ่าง ....... ค่ะ

แต่ ... แอร์  ขำตัวเองจัง ค่ะ ถักไปถักมา  ....

ดูดู๋ ....  ไมใหญ่จัง  อิอิ   *--*++

ทำจนเสร็จ เหล่จน ตาจะเข .. ได้ออกมาแบบนี้นะค่ะ  อิอิ

ภาพรวมๆ  แอร์เชิญ เพื่อนแวะชมได้ที่บล๊อกแอร์นะค่ะ  *--*++

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000&month=08-01-2009&group=31&gblog=3

.

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 8 ม.ค. 52 08:34:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com