Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

..กระทู้พูดคุย .!! ไม่ใช่ประกาศซื้อขายสินค้า.. !!! ...... แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆ

แอร์มาแว้วววววว    ...  ค่ะ  

แอร์โชว์ ...  มี สวยๆมาโชว์ ค่ะ

(((( โชว์จร้า มะได้ขายจร้า.........   ))))

.......  แอร์ กลัวอมยิ้มหายน๊ะ  อิอิ  ...

แอร์ได้มีโอกาส แวปมา ถ. เจริญรัถ

ถ.นี้ แอร์แพ้กลิ่นหนัง   อยู่นานมะคอยได้ค่ะ  อิอิ

แอร์ได้ยืนดูผ้าขนๆ  อยู่ เอ้.. ยิ่งดู  ก็สวยดี

ดูนาน..  เอ้สวยขึ้นสวยขึ้น  อิอิ

กลายเป็นความอยากได้ ...

บอกคนขาย  ..  ชิ้นนี้ ครึ่ง หลา ค่ะ  อุอุ

แอร์  นำมา  ลองเย็บ ซัก  เอ้...  ใช้ดีจัง  

แอร์ กลับไป ถ.เจริญรัถ  วงเวียนใหญ่  อีกครั้งค่ะ

แอร์ ก็ซื้อ สีละ ครึ่งหลา นะค่ะ  อิอิ

ขนยาวนิ 1 หลาชอบมากสวย ค่ะ

มาชมกันเลยนะค่ะ   *--*++

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 52 09:48:04

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 14 ม.ค. 52 05:03:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com