Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนเพื่อนที่แปลแพทเทิร์นภาษาอังกฤษเป็น ช่วยด้วยค่ะ (ตุ๊กตาถักค่ะ)

เป็นตัว Tweety , Sylvester , Taz , Bugs Bunny  ค่ะ  ทั้งหมด 4 ตัว เราไปโหลดแพทเทิร์น์มาแล้ว แต่แปลไม่เป็น   รบกวนเพื่อนคนไหนแปลได้ฝากอีเมลล์ ไว้ด้วยค่ะ เราจะส่งไฟล์ไปให้ ช่วยแปลหน่อยนะจ้ะ  ขอบคุณมาก

จากคุณ : playboyrama - [ 14 ม.ค. 52 11:07:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com