Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถึงคุณมึนมึนจังคุณเป็นอะไรครับเป็นเจ้าของห้องนี้หรือครับ

คุณเป็นเจ้าของห้องนี้เหรอ หรือคุณอยู่มานานจนไม่มีใครทำอะไรได้ใครตั้งกระทู้อะไรไม่พอใจคุณก็สั่งลบ เรื่องเก่าผมจบไปแล้วนะ แต่เรื่องแจกกระต่ายถามจริงคุณเป็นนักจิตวิทยาผมรู้ที่คุณพิมพ์ทุกอย่างลงไปพยายามกระตุ้นให้คนที่ตั้งกระทู้บางคนโมโหจนทนไม่ได้ ห้องนี้ห้องสาธารณะนะครับ กฏเกณฑ์ทาง PANTIP เค้าก็มีอยู่แล้ว แค่เรื่องมีคนมาแจกกระต่ายคุณดิ้นจะเป็นจะตาย อยากเป็นเจ้าของห้องนี้ทำไมไม่ไปเปิดเวปบอร์ดเองเลยละ บางครั้งคุณก็ดี บางครั้งก็เกรียน แต่มาเกรียนในนี้ก็ไม่ไหวนะครับกลับไปเกรียนในโลกของเกมส์ออนไลน์ของคุณเถอะ ต้องขอโทษพี่ๆหลายท่านจริงๆผมก็ทนไม่ไหวกับคนคนนี้ พึ่งรู้ว่าเรียนจิตวิทยามาทำได้แค่นี้

จากคุณ : cj_deaw - [ 15 ม.ค. 52 21:09:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com