Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<<<<<<<<< กระทู้เดียวยาวๆ ไม้งานเมืองชล >>>>>>>>>>

งานเมืองชลเริ่ม 16-25 มกราคมครับ แต่กล้วยไม้ประกวดกันวันที่ 15 มกราคม
    ไม้จะแขวนโชว์ไว้ประมาณ 3 วัน
    ใครว่างเสาร์ อาทิตย์นี้ก็มาดูนะครับ

งานนี้ผมเสียดายครับ ไม้เยอะมากถ่ายจนเมมโมรี่เต็ม ยังถ่ายไม่ครบ สวยๆทั้งนั้น ไปงานตอนบ่ายแก่ๆแล้ว
    ไปถึงกรรมการกำลังตัดสินอยู่ เข้าไปสวัสดีผู้ใหญ่ พี่ๆ แล้วก็รีบๆถ่ายรูป เพราะต้องกลับมาทำงานอีก
    เวลาไม่ค่อยมี เสียดาย

ไม้ที่ถ่ายมา แสง สี อาจจะเพี้ยนบ้างนะครับ ผมลืมปรับกล้อง ทนๆดูหน่อยนะครับ

จากคุณ : ปุ้ม ครับ - [ 16 ม.ค. 52 01:34:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com