Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ควันหลง หลังงานมิตติ้งปีใหม่ คลับเจเจ

มาตั้งกระทู้รอท่าเจ้าของกล้องถ่ายรูปก่อนค่ะ (กดดันไปในตัว)

เมื่อวานนี้สนุกสนาน และอิ่มเอมมากมายค่ะ
    ที่สำคัญ ขนของกลับบ้านกันไม่หวาดไหว
    คาดว่าคงมีกินไปทั้งอาทิตย์ล่ะค่ะ 555

สลัดอร่อยมากๆๆๆๆ (วันนี้กินผักไป 1 ต้นเป็นอาหารเช้า)
    เสียดายไม่ได้หยิบขนมเค้กมาด้วย อร่อยมากๆ เช่นกัน (เสียดายไม่ได้กินเค้กชอคโกแลต งืออๆๆๆ)
    สตู ของป้า
    เนื้อตุ๋นส้มโอ
    ปลาทู ปลาสลิดทอด
    น้ำพริกกะปิ อั้ม
    ปั้นสิบ อ้อ
    ลอดช่อง + ทอดมัน จอย
    ข้าวเหนียวมะม่วง  แป๋ว
    ปอเปี๊ยะ พี่ปลา
    มัสมั่น น้าน้อง
    แกงเขียวหวาน เป้
    เค้กชอค + มูสสตรอเบอรี่  อี้
    ชีสเค้ก สไปรท์
    ผลไม้ จาจา

หมดหรือยังหนอ ถ้านึกได้มาเขียนใหม่ อิอิ  
    ปริมาณอาหารที่แต่ละคนนำมา ยกพวกมากินอีก 20 คนก็เหลือค่ะ คิดดูเองละกัน ว่าคนที่ไม่ได้มาจะน่าเสียดายขนาดไหน เหอๆๆ

ขอบคุณสถานที่สวยๆ ที่ป้าต่าย + น้าน้อง และทีมงานจัดให้อย่างดีค่ะ

โอกาสหน้า จัดกันใหม่นะคะ

จากคุณ : เต้าเจี้ยว - [ 18 ม.ค. 52 12:13:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com