Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระเป๋าปิ๊กแป๊ก ใบแรก

กระเป๋าปิ๊กแป๊กใบแรก

ขนาด 10 x 10 cm.

ไม่คิดเลยค่ะ ว่าจะเย็บผ้าได้
    อยากเย็บผ้าเป็น ในที่สุด ก็พอจะเย็บผ้าเป็นแล้วค่ะ

ใบนี้ ไปเรียนกะครูจินนี่มาค่ะ
    อิอิ .. ไม่สวยหรอกนะคะ
    ทำไปรื้อไป  เย็บก็ผิดๆ ถูกๆ
    จนครูถึงกะชมว่า ไม่สวย อิอิ!!

แต่ก็ดีใจที่ทำเสร็จเป็นรูปเป็นร่างได้
    แล้วก็ .. เป็นกระเป๋าหัดทำใบแรกด้วย
    ขอเอามาอวดหน่อยนะคะ

จากคุณ : jumwilly - [ 18 ม.ค. 52 20:49:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com