Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยไม่ได้ครับ คนมันเกิดมาหล่อ

สวัสดีครับ  ผมอชิ ชิสุหนุ่มน้อยวัย 5 เดือน กะ 13 วัน   ปัจจุบันน้ำหนัก 4.4  กิโลกรัมแล้ว อวบไหม

ที่วันนี้ชิมาตั้งกระทู้ก็เพราะ  เมื่อตอนปีใหม่ป้าเปิดกระทู้ สวัสดีปีใหม่ของพี่อู๊ดดี้แห่งบ้าน Jackie - Belle  

แล้วก็กรี้ด แถมยังหันมาพูดกับชิว่า " อชิ โตขึ้นหล่อให้ได้คริ่งหนึ่งของพี่อู๊ดดี้นะลูกนะ"

เธ่อ  ป้านะป้า  ไม่อยากจะคุย ชิหล่อกว่าเห็นๆ  เอ้ามาชมหลักฐานกันครับ

แก้ไขเมื่อ 18 ม.ค. 52 22:04:52

จากคุณ : danayaj - [ 18 ม.ค. 52 21:54:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com