Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~ความคืบหน้าอาการน้องกิม หมาน้อยเป็นหัด~~{แตกประเด็นจาก J7421557}

น้องอาการแย่ลงเรื่อยๆค่ะ

เครียดค่ะ ทั้งอั้ม ทั้งคนเชียร์

แฟนอั้มก็เครียด เห็นน้องแล้วไม่สบายใจไปตามๆกัน

น้องผอมลง กินได้น้อย ป้อนแล้วแต่ก็ไม่ค่อยรับเท่าไร

หมอเสนอให้ put แต่อั้มและอีกหลายคนไม่ยอมค่ะ

โดยส่วนตัวแล้วคิดว่าไม่อยากไปตัดกรรมเค้า ถ้าเค้าจะตาย ก็ขอให้ได้ชดใช้กรรมในชาตินี้ให้หมดไป

แต่อีกใจก็ไม่อยากให้เค้าตาย

อยากให้เค้ารอด เค้ายังน่ารัก ดูหน้าแล้วเหมือนจะบอกเป็นนัยว่า หนูอยากมีชีวิตอยู่

แต่ทำไงได้ล่ะลูก ในเมื่อเชื้อมันแรงเหลือเกิน

เสียใจจริงๆค่ะ

ขอให้มีปาฏิหาริย์เกิดขึ้นด้วยเถิด

กิม....แกต้องรอดสิ แกจะมาหนีกันไปอย่างงี้ไม่ได้นะเว้ย

ปล. ตอนนี้ยังรับบริจาคเงินช่วยเหลือน้องกิมอยู่นะคะ

รายละเอียดในการบริจาค ขอให้บริจาคผ่านเข้าบัญชีของพี่ทิพย์ catgang นะคะ

บัญชี นวลทิพย์ เกียรติอำไพ
                      ธนาคารกรุงเทพ  สาขาสุขุมวิท 43  
                        เลขที่บัญชี  172-0-83475-1 ( สะสมทรัพย์ )

โดยขอให้ยอดเงินบริจาคนั้นลงท้ายด้วยเลข 7 ค่ะ เพื่อสะดวกต่อการเช็คยอดบริจาคนะคะ

หลังจากบริจาคแล้วช่วยส่งหลังไมค์ไปที่พี่ทิพย์ (catgang) และอั้ม (~นางสาวมาร้าย~อักษรานรี~) หรืออีเมลล์มาที่ nuanthip9@gmail.com และที่ aumsa_ht@hotmail.com

จากคุณ : ~นางสาวมารร้าย~อักษรานรี~ - [ 19 ม.ค. 52 18:15:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com