Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระเป๋า เก๋เก๋ Two........ แอร์โชว์ ................ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนทุกท่าน

........    แอร์มาแว้วววววววววววววววววว  ...  ค่ะ

..  แอร์โชว์ .. ลัน  ลั่น  ล่า ...   เวอร์ชั่น ซ้ำซ้อน   ค่ะ

แอร์โชว์ มาบ่อย เพื่อนจะแอบเซงกันบ่างไม่เอย.....

กระเป๋าใบนี้ แอร์ถักไว้ใช้เอง ค่ะ

แอร์   เลยนำภาพ มาโชว์อีกรอบนะค่ะ

แอร์เชิญ เพื่อนๆ แวะไปชม กระเป๋าปากผีเสื้อได้ที่ บล๊อก แอร์ นะค่ะ

.http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=airair2000&month=22-01-2009&group=32&gblog=5

.

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 52 10:08:58

จากคุณ : ขวัญใจ - [ 22 ม.ค. 52 09:58:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com