Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

---------------- ปาฎิหาริย์ เกิดขึ้นแล้ว "บ้านสามถุงกะหนึ่งหนุ่ม" ---------------

ตอนนี้ได้วิธีที่ดีที่สุดมาใช้ในการรักษาแล้ว

รายละเอียดต้องรอสักหน่อยถึงจะมาเล่าให้ฟังครับเพราะรายละเอียดมันยาว

แต่ต้องรอดูว่าจะทันกับเวลาหรือป่าว เพราะลูกหมาเป็นมาหลายวันแล้ว

ตอนนี้เจอหมอที่ดีมากคนนึง คนนี้เก่งมากๆ รู้วิธีนี้มาตั้งแต่ เกือบ 20 ปีที่แล้ว เป็นหลักการทางวิทยาศาสตร์นะครับ

หาข้อมูลจากกูเกิ้ลที่เป็นภาษาไทนมีน้อยมาก แทบไม่มีกล่าวถึงเลย

ถ้ารักษาหายแล้วจะมาบอกนะครับ

ปล.หมาที่เป็นโรคลำไส้อักเสบตอนนี้อยู่หลังไมค์มาได้เลยนะครับ หรือเมลมาที่ iamgolf@hotmail.com นะครับอาจจะตอบช้าหน่อยเพราะผมต้องไปลุ้นกับเจ้าลูกหมาที่เหลืออยู่

ปล.2 หมอคนนี้กล้าการันตีได้เลยว่า ถ้าลูกหมาเกิดมาแล้วทำตามสเต็ปของหมอทุกอย่าง จะไม่มีการเกิดลำไส้อักเสบเลย

ปล.3 ผมคุยนานมากกับหมอคนนี้ เริ่มแรก(ช่วงเช้า)ไม่เชื่อออกจะฉุนๆด้วย
    ตอนค่ำเมื่อวานไปคุยอีกครั้งเข้าใจมากขึ้น ตอนนี้ผมศรัทธาในตัวหมอคนนี้มาก

ปล.4 ที่ลืมไม่ได้เลยต้องขอบคุณ หมอเตี่ยง หมอเอ๊กซ์ และน้องๆในโรงบาลสัตว์เวชพงษ์ทุกท่าน ที่ทุ่มเท และเอาใจช่วยน้องๆลูกหมาทุกตัว เห็นหมอและทีมงานเหนื่อยกันมาก พยายามและทุ่มเททุกอย่าง ต้องขอขอบคุณจากใจจริงเลยครับ

ขอบคุณทุกแรงใจนะครับ
    ขอบคุณทุกพลังปาฎิหาริย์
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆในพันทิปนะครับ
    ขอบคุณ
    ขอบคุณ
    ขอบคุณ
    ขอบคุณ
    ...
    ...
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ขอบคุณ

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 52 17:19:29

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 52 17:18:51

จากคุณ : I am soda - [ 23 ม.ค. 52 13:33:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com