Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แจ้งรายงานเพื่อนๆ เราไปเยี่ยมป้าตุ๋ย และหมาแมว ที่กำแพงเพชรเมื่อ 17 มกราคม 52 มาแล้วค่ะ

แจ้งรายงานเพื่อนๆ เราไปเยี่ยมป้าตุ๋ย และหมาแมว ที่กำแพงเพชรเมื่อ 17 มกราคม 52 มาแล้วค่ะ

สืบเนื่องจากกระทู้
    เสาร์ 17 มกราคม 2552 เราจะไปเยี่ยมคุณป้าและหมาแมวที่กำแพงเพชร ค่ะ ใครสนใจร่วมบริจาคอาหารหรือยารบกวนเข้ามากันหน่อยนะคะ
    http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7389568/J7389568.html

ขอโทษด้วยที่รายงานตัวช้าค่ะ

ขอแจ้งผลการไปเยี่ยมป้าตุ๋ย (สุวคนธ์ ไม้แดง) เลยนะคะ คราวนี้เราพาเพื่อนไปช่วยทำหมันและให้คำปรึกษาป้าด้วย

เช้าเสาร์ 17 เราออกจากบ้านกันตั้งแต่ก่อนตี 5 ค่ะ ไปรับคุณเพื่อนอีกสองคน แล้วก็ออกเดินทางจากกทม. ราวๆ 6 โมงเช้า ขับด้วยความเร็วประมาณ 100 กม./ชม. ค่ะ ถึงตัวเมืองกำแพงเพชรเกือบเที่ยง แล้วก็ขับต่อไปพรานกระต่าย ถึงบ้านป้าตุ๋ยประมาณเที่ยงกว่าๆ ก็ช่วยกันขนอาหารไปเก็บ แล้วลงมือกางโต๊ะเพื่อทำหมัน คุณเพื่อนตระเตรียมอุปกรณ์และยา

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 52 21:26:00

จากคุณ : quin toki - [ 24 ม.ค. 52 21:25:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com