Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

UPDATE เรื่องชวนถักหมวก ให้น้อง ๆ ที่ติดเชื้อ HIV ค่ะ

ขออภัยเพื่อน ๆ ทุกคนที่ไม่ได้แวะเวียนเข้ามาเลยค่ะ
    บางคนน่ารักมากกกกกก อุตส่าห์เสาะหาเบอร์โทรแล้ว โทรมาขอที่อยู่
    บางคนก็ขอที่อยู่ต่อมาจากเพื่อน ๆ แล้วส่งหมวกมาให้
    เพื่อรวบรวมให้น้อง ๆ อะค่ะ

มีที่ส่งไปแล้วคือ บ้านแกรด้า จ.ลพบุรี
    วันที่ 4 ธันวาคม จำนวนประมาณ 100 ใบกว่า ๆ
    อันนี้ มีพี่แถว ๆ ออฟฟิศ เค้าอาสาขับรถไปส่งให้ถึงที่เลย
    เพราะว่าเป็นวันเกิดเค้าพอดีค่ะ

กำลังจะรวบรวมส่งให้ บ้านมิตราทร จ.เชียงราย อีก 50-60 ใบ
    จะส่งไปวันพุธนี้  (28 มค.) ค่ะ

ถ้าเพื่อนคนไหนส่งมาไม่ทันไม่เป็นไรนะคะ
    เพราะว่ากำลังจะรวบรวมเพื่อเอาไปให้น้อง ๆ ที่ป่วยเป็นมะเร็ง
    ที่ รพ.รามาฯ  กำหนดไว้ว่าจะเอาไปให้เค้า ประมาณช่วง Valentine ค่ะ
    อาจจะต้องส่งมาก่อนวันที่ 10 กพ. อะค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ นะคะที่สนับสนุน และช่วยเหลือกันค่ะ

เดี๋ยวจะถ่ายรูปบรรดาหมวกมาให้ดูค่ะ

ที่อยู่สำหรับใครอยากจะส่งมาร่วมกันนะคะ
    OWL CRAFT   (ช่วยวงเล็บว่า  "ถักหมวกเพื่อน้อง" ค่ะ)
    1179/9 ชั้น 3 ซ.มโนรม ถ.พระราม 4 คลองเตย กทม 10110

จากคุณ : hoothoot - [ 26 ม.ค. 52 15:46:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com