Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@@อัพเดท อาการ เจ้าขาว บัญชีฉุกเฉิน ค่ะ.....................

สวัสดีค่ะ พี่ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ

วันนี้ หลังจากเสร็จภาระกิจประจำวัน แล้ว ติ๊กเดินทางไปเยี่ยมเจ้าขาว โดยมี คุณแฟนขับรถไปส่ง และ มี น้องโบว์ ลูกสาว ป้าที่ให้อาหารเจ้าขาว กินเป็นประจำ และ พี่นุช แม่ค้าขายสลัดผัก คู่ปรับ กับ เจ้าขาว ที่ต้องทะเลาะกัน ทุกวัน ไปเยี่ยม เจ้าขาว ด้วยกัน
    ของเยี่ยมวันนี้ คือ อกไก่ ต้ม เนื้อขาวจัวะ ฝีมือ ติ๊กเอง
    และ กุนเชียง ทอด ของโปรดขาว และ หมูยอทอด  ที่ ป้าแตน และ น้องโบว์ นำมาฝาก พร้อมด้วย เสื้อ ป้าแตน ให้ขาวไว้ดมให้อุ่นใจ 1 ตัว ค่ะ

จากคุณ : pim.tik - [ 29 ม.ค. 52 22:29:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com