Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอถามถนนเสือป่า อยู่แถวไหนคะ ได้ยินว่าถนนเสือป้าไฟไหม้ แล้วร้านนั้นเปิดขายหรือเปล่านะคะ ขอแผนที่เจริญรัถ อยากไปค่ะ

อยากไปถนนเสื้อป่ามากๆ อยากซื้อแผ่นใย และปากประเป๋า แต่ไม่เคยไปเลย ได้ยินข่าวว่าถนนเสือป่าไฟไหม้ แล้วที่นั้นเขาจะเปิดขายไหม อยากรู้ว่านั่งรถเมสายอะไรผ่าน บ้านเราอยู่แถวโกบ๊อค่ะ

หรืออยากไปเจริญรัถ ได้ยินมาจากกระทู้ว่าที่เจริญรัก ของถูกมากๆ เห๋นบอกว่าอยู่แถววนเวียนใหญ่ เราไปวนเวียนใหญ่บ่อยๆก็ไม่เคยได้ยินเจริญรัถอีกเลย นั่งรถสาย57 ไปลงที่ไหนคะ

ขอบคุณคะ

จากคุณ : อาอิโอ - [ 1 ก.พ. 52 18:56:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com