Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

DeeDeeDeeDee".........พี่ผมคนนี้.........."eeDeeDeeDeeD

ไม่นานนี้ผมได้ข่าวจากเพื่อนๆพี่ๆห้องปาล์ม-ปรงว่าแถบเขาแก่นจันทน์ ราชบุรี มีรังเพาะต้นไม้แห่งหนึ่ง  มีต้นไม้มากมายหลากหลายขายในราคาย่อมเยา ได้การหล่ะ...!!!วันหยุดที่ผ่านมาผมจึงชวนเพื่อนซี้ไปขอเยี่ยมชมซ่ะหน่อย.......
        ไอ้จะไปกันสองคนมันก็เบื่อๆแล้ว  นึกขึ้นได้ผมรู้จักพี่สาวในห้องต้นไม้อยู่คนนึงนี่หว่า...?? เห็นแกบอกบ้านแกอยู่"แม่กลอง"  ได้ทีจึงโทรนัดแนะ
    ผมเลยได้เปลี่ยนจากเส้นบรมราชฯมาเป็นเส้นพระราม 2 แทนเพื่อไปรับเธอ...
         ผมเริ่มออกจากกรุงเทพ 7 โมงกว่าขับเรื่อยๆถึง"แม่กลอง" ระหว่างทางรู้สึกท้องไม่ปกติ เอ...!!!เป็นอะไร.....ลืมไปสงสัยจะหิวแน่ๆเลย......
    ..................เจอพี่เค้าแล้วหาอะไรรองท้องน่าจะดี.. แม่กลองน่ามีของอร่อยๆเยอะ......!!!!
    >>>>.......นี่ครับพี่สาวผม.........>>>>>

จากคุณ : TON16 - [ 2 ก.พ. 52 10:19:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com