Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนขอวิธีพับกระดาษเป็นรูปหัวใจดวงเล็กค่ะ

ไม่ได้เข้ามาในห้องนี้ซะนาน  สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ

วันนี้มีเรื่องมารบกวนเพื่อนๆ ค่ะ  

เนื่องจากใกล้วันวาเลนไทน์แล้ว   เราก็เลยอยากทำของเล็กน้อย  
    โดยการพับหัวใจกระดาษดวงเล็กใส่ในขวดโหล

เห็นจากที่เขาขายกัน  แต่เราอยากทำเองมากกว่า  แต่ทำไม่เป็น - -"

ต้องรบกวนเพื่อนๆ ด้วยนะคะ   ถ้าใครมีวิธีพับกระดาษเป็นรูปหัวใจรบกวนช่วยแปะให้เราหน่อยนะคะ  

ขอบคุณมากๆๆๆ ล่วงหน้าค่ะ  love

จากคุณ : Nerdanel - [ 2 ก.พ. 52 10:19:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com