Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หาบ้านให้ลูกสุนัขน่ารักๆๆๆ อายุ1เดือนค่ะ

ขณะนี้ทางบัญชีฉุกเฉิน รับเป็นบัญชีกลางในการระดมทุนเคสนี้นะคะ
    ดังนั้นขอระดมทุนลงเลข 6 ผ่านบัญชีฉุกเฉิน
    ตัวอย่าง เลขท้าย 6
    106 /206 /500.6
    เพื่อเปนค่าใช้จ่ายให้กับทางคลินิคที่ฝากลูกหมาไว้ ทั้งค่าฝาก อาหาร +วัคซีน

ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยคาร์ฟูร์บางใหญ่
    บ/ช สะสมทรัพย์ เลขที่ 094-0-12663-4
    ชื่อบัญชี นายสุรชัย ศรีอรุณลักษณ์ เพื่อสุนัขจรจัด

++++ เปิดรับบริจาค ตั้งแต่วันนี้ถึงวันศุกร์ที่ 20 กพ นี้ ++++

ขอบคุณมากค่ะ..

---------------------------------------------------------

น้องหมา 5 ตัวมาหาบ้านค่ะ..
    ตอนนี้น้องหมาอายุ 1 เดือนเป็นเพศผู้ 1 ตัว เพศเมีย 4 ตัวค่ะ  ที่ที่น้องหมาอยู่ตอนนี้เป็นที่ที่ติดกับถนนในคอนโด รถผ่านไปผ่านมาเยอะมากๆค่ะ ก่อนหน้านี้น้องหมาจะอยู่ในพุ่มไม้ข้างๆตึก แต่ตอนนี้เค้าเริ่มปีนกันออกมาเดินแล้ว พยายามกั้นคอกให้เค้าก้อไม่ยอมอยู่แล้วค่ะปีนออกมาตลอดเลย กลัวว่าถ้าให้อยู่แบบนี้ต่อไปเค้าจะโดนรถชน เลยอยากให้น้องหมาเหล่านี้ได้เจอบ้านที่อบอุ่น ขอความเมตตาและโอกาสให้น้องหมาเหล่านี้ด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 52 13:51:50

จากคุณ : GucciFifa - [ 2 ก.พ. 52 11:08:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com