Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

โป๊ยเซียนค่ะ

พอดีที่บ้านแม่ปลูกโป๊ยเซียนไว้นะค่ะ ก็เยอะพอสมควร
    เลยเก็บภาพมาฝากค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเป็นพันธุ์ไหนบ้างนะคะ guru ท่านไหนพอจะทราบเกี่ยวกับพันธุ์ของโป๊ยเซียนช่วยบอกทีค่ะว่าตามภาพที่นำมาให้ชมมีพันธุ์อะไรบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : benzeb - [ 2 ก.พ. 52 14:52:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com