Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@ Patchwork and Quilt .. My Last book review in Japan @@

สวัสดีค่ะ เห็นตัวเองตั้งชื่อกระทู้แล้วแอบเศร้า (ยังกับนางงามลาตำแหน่ง แห่ะๆ) แต่งานเลี้ยงก็มีวันเลิกราค่ะ อีกไม่ถึงสองเดือนก็จะกลับเมืองไทยแล้ว กลับไปแล้วคงไม่ได้กระหน่ำซื้อหนังสือมากมายแบบตอนอยู่ญี่ปุ่นอีก เอาเป็นว่า ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันใหม่นะคะ

วันนี้ทิ้งทวน รีวิวหนังสือ 6 เล่มรวดเลยค่ะ กระซิบบอกก่อนว่า สวยทุกเล่มค่ะ

เนื่องจากกระทู้ยาวมาก รูปรวมกันเกือบๆ แปดสิบรูป ใครหลงเข้ามาก่อน อย่าลืมแวะมาดูตอนจบอีกรอบนะคะ

............................................................................................

เล่มแรกค่ะ เลขหนังสือ 978-4-277-43141-5 ราคา 1260 yen

จากคุณ : Pattylala - [ 3 ก.พ. 52 17:46:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com