Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตอบแทนความมีน้ำใจของคนห้องต้นไม้จ้า

ก่อนอื่นขอขอบคุณก่อนเลยนะคะ
    ขอบคุณ คุณลำน้ำ C , เกียร์น้อย , คุณหนูติดดิน ที่ได้ส่งเมล็ดผักกะสังมาให้
    ตอนนี้กำลังรอลุ้นอยู่ว่ามันจะขึ้นไหมคะ ถ้าขึ้นเมื่อไหร่ จะถ่ายรูปมา up date ให้ดูกันนะคะ
    ส่วนของคุณหนูติดดินที่ส่งมาให้เป็นต้นนั้น ตอนนี้ยังขึ้นแค่ต้นเดียวคะ แต่มัน
    มีลูก ๆ ออกมาแล้ว แต่ยังไม่โตเลยคะ

ด้วยความมีน้ำใจของคนในห้องนี้ และด้วยเคยรับปากคุณระริน...มิ้นท์ และคุณแล้วมันก็จะผ่านไป  ในตอนที่ใช้ login กุลสตรีไทย ว่าจะส่งเมล็ดต้นแคฝรั่งไปให้
    ตอนนี้ต้นแคฝรั่งได้ออกดอกบานเกือบจะเต็มต้นแล้ว อีกไม่นานก็คงจะมีเมล็ดให้ได้ส่งไปให้กัน ตอนนี้ก็เอารูปมาให้ดูกันไปก่อน

แล้วถ้าใครอยากจะได้ ก็หลังไมค์มาบอกที่อยู่กันได้นะคะ โดยเฉพาะคุณคุณลำน้ำ C , เกียร์น้อย , คุณหนูติดดิน  ถ้าต้องการยินดีส่งให้คะ

จากคุณ : บ้านนี้อยู่แล้วฮา - [ 6 ก.พ. 52 21:05:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com