Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

_/\_ วันนี้วันเกิดผม ก๊าบ _/\_

วันนี้เป็นวัน คล้ายวันเกิด ผมคร๊าบ ผมชื่อว่า “ตังเม”
    ปีนี้ผมครบรอบ 2 ขวบแล้ว คร๊าบ
    ผมเพศผู้ สายพันธ์ มอลทีส คร๊าบ
    ผมเวียนมา ห้องนี้ บ่อยบ้างไม่บ่อยบ้าง
    แล้วแต่แม่คร๊าบว่าจะว่างหรือไม่ว่าง เหอๆๆ
    ผมอยู่กับแม่มา 1 ปี กับอีก 10 เดือนนิดๆ ก๊าบ

ผมมาอยู่ผมอายุประมาณ 50 วันก๊าบ

มาวันแรกผมไม่คุ้นเลย เดิน ง๊อก แง๊ก ๆ บนพื้น ลื่นๆ

แม้ตัวผมเหม็นฉี่ แต่ผม ก็ ยังได้นอนบนเตียง

เพราะผมร้อง ฮี่ๆๆ ผมเลยได้นอนบนเตียงตั้งแต่นั้นมา

แต่ก่อนผมอยู่คอนโด ผมก็มีที่วิ่งเล่น นะ เพราะผม ตัวเล็ก

ไม่ต้องการพื้นที่มากมาย แต่ตอนนี้ผมมาอยู่บ้านละ

อยู่บ้านนี้มาได้ ปี หนึ่งแล้วค๊าบ

วันแรกมาก็รู้สึกแปลกๆ เพราะมันใหญ่กว่าคอนโดมาก

ผมกลัวว่า เขาจะเอาผมมาทิ้งไว้ตัวเดียว แม่เดินไปไหน

ผมเดินไปด้วยตลอด เกาะติดไว้ก่อน กลัวหาย

แม้ว่าห้องนอนจะเล็ก คอนโดเยอะ แต่ผม มีบันได ให้ผม หัดขึ้น

จากคุณ : +G@To+ - [ 7 ก.พ. 52 12:45:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com