Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

==| พาชมงานไม้ดอกไม้ประดับ และเข้ามาขอความรู้เพิ่มครับ !! (เชียงใหม่) |==

เนื่องจากว่าข้าน้อยมีโอกาสที่ได้ไปชมงานไม้ดอกไม้ประดับ
    ของจังหวัดเชียงใหม่มาครับ
    ถือว่าเป็นงานที่ใหญ่พอสมควรเลยทีเดียว
    ซึงข้าน้อยได้นำภาพบรรยากาศและ ไม้ดอก ไม้ประดับ ส่วนหนึ่งมาให้ชม
    กันนะครับ

แต่เนื่องจากว่าไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย กล้วยไม้บางชนิดจึงไม่ทราบชื่อ
    ถ้าผิดพลาดประการใดช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ขอบคุณที่รับชมครับ

ปาดได้ตามสบายฮะ เพราะทำรูปไปเรื่อยๆ อาจช้านิดนึง ต้องกราบขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ smile

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 52 00:14:18

จากคุณ : พีพีคุง - [ 8 ก.พ. 52 21:52:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com