Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

!!! ขอความเมตตา หมาน้อยยังเหลืออีก 3 ตัวค่ะ !!!

หลังจากที่พาเด็กๆมาหาบ้านทั้ง 6 ตัว  ซึ่งตอนนี้ก็ได้บ้านไปแล้ว 3 ตัว ยังคงเหลืออีก 3 ตัวค่ะ  ตอนแรกเด็กๆ 3 ตัวที่เหลือก็มีให้ความสนใจและจองไว้หมดแล้ว  หลังจากคอยอยู่เกือบเดือนยังไม่สามารถติดต่อได้ค่ะเลยขอถือโอกาสนี้หาบ้านอีกครั้งนะคะ  เราเองก็หายไปหลายวันอยู่เหมือนกันเพราะตอนแรกก็เบาใจแล้วว่าลูกๆได้บ้านกันหมดแล้ว   ก็เลยทยอยพาน้องหมาน้องแมวดดแถวบ้านไปทำหมัน  ตอนแรกก็สบายใจแล้วว่าระหว่างรอบ้านก็ฝากน้องคนงานก่อสร้างให้อาหารและดูแลให้ก่อน  ทีนี้ก็เครียดอีกแล้วเพราะเมื่อวานน้องเค้ามาบอกว่าต้องกลับบ้านต่างจังหวัด  ก็เลยเป็นห่วงน้องหมาว่าจะอยู่กันยังไง  เพราะที่อยู่จะเป็นแคมป์คนงานก่อสร้างน่ะค่ะเพราะคนส่วนใหญ่แถวนั้นก็ไม่ค่อยชอบน้องหมากันอย่แล้ว

** ขอความเมตตามอบบ้านอันแสนอบอุ่นให้เด็กๆอีกครั้งนะคะ **

ภาพชุดนี้เป็นภาพเด็กๆเมื่ออายุ  1.5  เดือนนะคะ  ตอนนี้ก็โตขึ้นเล็กน้อยส่วนความน่ารักคงเดิมค่ะ

โทร.  089 - 9802400 ( ตลอด 24 ชม.)

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 52 22:42:18

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 52 21:46:39

จากคุณ : น้ำตาลหวาน น้ำขิงหอม - [ 11 ก.พ. 52 21:36:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com