Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อัพเดต "น้องตาล" ชีวิตใหม่ ในบ้านหลังใหม่ค่ะ

จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7486954/J7486954.html
    เผื่อว่าจะมีเพื่อนๆบางคนที่คิดถึงน้องตาล ก็เลยถ่ายรูปมาอัพเดตให้ดูกันค่ะ
    ในวันที่8กพ. พี่เอ๋ได้พาน้องตาลมาส่งให้ จำแทบไม่ได้เลยค่ะ เพราะพี่ๆเค้ามาไปอาบน้ำตัดขนเสริมหล่อมา น่ารักเชียว ตอนนี้ก็อยู่ในช่วงรักษาโรคผิวหนังที่เกิดจากยีสต์ที่เท้าและใบหู อาการโดยรวมดีขึ้นมากแล้วค่ะ ไม่ค่อยคันแล้ว ขนเริ่มขึ้น  รูปนี้เป็นรูปที่พี่เอ๋ถ่ายจากกระทู้ก่อนค่ะ ขออนุญาตเอามาลงกระทู้นะคะ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.พ. 52 18:27:11

จากคุณ : ปีศาจสาวเจ้าเล่ห์ - [ 12 ก.พ. 52 18:26:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com