Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

//\\- - ...ย่ะฮู้!!!!...ผลงานชิ้นแรกเสร็จแล้ว...เอามาอวดค่ะ...มาช่วยกันติหน่อยนะคะ... - - //\\

ย่ะฮู้!!!!....ในที่สุด...ผลงานชิ้นแรกก็สำเร็จเสร็จสิ้น....มาดูกันเร้วววววว

>>>  ด้วยฝีมืออันน้อยนิด  ก็ทำได้แค่นี้อ่ะค่ะ....ชุดน้องม๋า....  <<<

แรงบันดาลใจที่อยากทำคือเข้ามาในห้องนี้....เห็นผลงานของเพื่อนๆแล้วเกิดกิเลสค่ะ

งานผ้าง่ายที่สุด.....(น่าจะเหมาะกับคนไร้ฝีมืออย่างเรา)

จะตัดชุดให้คนใส่...ก็ยากไป....ตัดให้ลูกสาวใส่ดีกว่า.....

+ +  ใกล้สงกรานต์แล้ว...เตรียมชุดไทยให้ลูกใส่ดีกว่า.....

...ความจริงต้องวาเลนไทน์ก่อนใช่ป่ะ....แต่กลัวเย็บไม่ทันเพราะเป็นมือใหม่  
    แต่ทำเสร็จเร็วเพราะมีจักรมาช่วย  (เดี๋ยวถ้ามีเวลาค่อยทำของวันวาเลนไทน์เน้อ)

* * * *  ผลงานก็อย่างที่เห็นค่ะ....มาช่วยกันติหน่อยนะคะ....

แก้ไขเมื่อ 12 ก.พ. 52 18:50:01

จากคุณ : La_Or1007 - [ 12 ก.พ. 52 18:49:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com