CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ประชา(เรือนกล้วยไม้)มติ ควรเปลี่ยนวาระการทำงานตำแหน่งประธานเป็น2ปีหรือไม่

คงเดิม วาระ 1 ปี ดีแล้ว (8 คน)
      เปลี่ยนเป็น วาระ 2 ปี ดีกว่า (53 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 61 คน

13.11%
     86.89%

เรียนเพื่อนๆชาวเรือนกล้วยไม้

ตามที่ผมได้นำเสนอความคิดว่า
    ควรขยายเวลาการทำงานในตำแหน่งประธานเรือนกล้วยไม้เป็น2ปี
    เพื่อให้มีความต่อเนื่องของแนวทางการทำงานของประธานและทีมงาน
    และจะได้ไม่ต้องเลือกตั้งกันทุกปี ซึ่งบางครั้งมีความวุ่นวายเกิดขึ้น

เพื่อความโปร่งใส และบริสุทธิ์ใจ
    จึงอยากขอเสียงส่วนใหญ่ของชาวเรือนกล้วยไม้
    ช่วยลงความเห็นในเรื่องนี้ ให้เป็นแนวทางของชาวเราต่อไปครับ

เช่นเคยครับ เมื่อโหวตแล้ว กรุณาลงชื่อโชว์อมยิ้มครับ
    คะแนนข้อใด เกินร้อยละ 50 ถือว่าเป็นมติครับ
    ขอปิดการลงคะแนนวันพุธที่ 18 กุมภาพันธุ์ เวลา18.00น.ครับ

แก้ไขเมื่อ 16 ก.พ. 52 12:21:53

จากคุณ : Oatz - [ 12 ก.พ. 52 19:05:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com