Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(Quilt) Mini Hexagon Bag..ต้อนรับ วันวาเลนไทน์จ้า..

Mini Hexagon Bag ... สีหว๊าน หวานเนอะ ไม่เข้ากะคนทำเลยนิ

ผลงานล่าสุดค่ะ ...โทนสีนี้ บังเอิญมาต้อนรับวันวาเลนไทน์ พอดีเลย  ...

ไม่น่าเชื่อว่าจะต่อผ้ากะเค้าได้เหมือนกัน  ตอนนี้เลยบ้าต่่อผ้ามากเลยค่ะ

ใครที่คิดว่ายากลองทำดูนะ ไม่ยากอย่างที่เคยคิดเลยค่ะ  

อย่ากังวัลว่ามันจะไม่ตรงเป๊ะๆ แรกๆ มือไม่นิ่ง ทำบ่อยๆ

จะชำนาญมากขึ้นค่ะ  

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและกำลังใจ ของเพื่อนๆที่น่ารัก  ที่ทำให้

กระเป๋าใบนี้สำเร็จได้นะคะ

แต่หลักๆ 2 คนนี้ ขออนุญาตเอ่ยนามหน่อยนะจ๊ะ คนอื่นอย่าน้อยใจ

รักทุกคนเลยจ้า...

จุ๋ม SaGitt@riuS GiRL  :  แบบกระเป๋าจำมาจากของตะเอง \(^0^)

คุณ tantan&pp :  ได้ how to จากบล็อก ช่วยได้เยอะเลยค่ะ

\ (^0^) ขอบคุณจริงๆจ้า
    ===================================

ปล. คิดถึงก๊วนขาช้อป สำเพ็งจังเลย  ไว้เจอกันตัวเป็นๆวันมิตติ้งนะจ๊ะ

จากคุณ : korino - [ 13 ก.พ. 52 00:34:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com