Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หมาตัวนี้พันธุ์อารายค่ะ

หมาอยากรู้ว่าน้องหมาตัวนี้พันธ์อารายอ่าค่ะ

ใช่ japanese spitz รึป่าว

รบกวนช่วยบอกหน่อยนะค่ะ กำลังจะซื้อน้องหมาอ่าค่ะ

แล้ว japanese spitz เปนพันธุ์ตัวเล็กใช่มั้ยค่ะ อยากได้ข้อมูลของหมาพันธุ์นี้

เพื่อนคนนึงบอกjapanese spitz

อีกคนบอกชิวาว่าผสม

ตอนนี้เลยงง ม่ายรุว่าพันธุ์ไหนกันแน่

ใครที่รู้ช่วยบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

>.<

จากคุณ : jiimo - [ 13 ก.พ. 52 16:49:58 A:192.168.0.17 X:125.25.107.224 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com