Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หวัดดีครับ.. ผมชื่อราอันครับผม !!

สวัสดีครับ ผมชื่อราอันครับ... เมื่อก่อนเคยเป็นสมาชิกที่นี่ แวะเวียนเข้ามาประจำ แต่ต่อมาเจ้านายผมมัวแต่ยุ่งๆครับ ก็เลยไม่ค่อยพาผมเข้ามาวิ่งเล่น  ผมยังจำและคิดถึงเพื่อนๆทุกตัวได้เลยนะครับ

หลังๆนี่ นายผมก็แอบเข้ามาดูรูปเพื่อนๆนะครับ แต่ไม่ค่อยพาผมเข้ามา เพิ่งมีวันนี้นายพอมีเวลา ผมเลยบังคับนายให้พาผมเข้ามาทักทายเพื่อนๆ บ้าง..

กลัวว่าจะถูกลืม งั้นขอเอาวีดิโอเก่าๆมาให้ดู ทบทวนความทรงจำกันก่อนนะครับ...

mv นี้ ถ่ายในห้องนายครับ ตอนนั้นผมอายุประมาณ 3-4 เดือนครับ  นายมักบ่นว่า ผมทั้งซน ทั้งซ่า จนทำเผ่าพันธุ์เสียหายเลยครับ (นายมีความฝังใจว่า มอลทีสต้องเรียบร้อยไงครับ เพราะว่าลูกตัวก่อนของนาย พี่ชูจัง เรียบร้อยอ่อนโยนมากๆ  พอมาเจอผมเข้า.. นายเลยมึนไปเลย 5555)

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 52 20:55:38

จากคุณ : ธีตภากร - [ 19 ก.พ. 52 20:55:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com