Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

//\\- - ...ในที่สุดแม่ก็ตัดชุดให้ผมแล้วคร๊าบ++มาดูความหล่อของผมกันน๊ะคับ... - - //\\

ชุดนี้แหละคับ...ที่แม่ตัดให้ผม...หลังจากที่ชุดแรกแม่ตัดชุดไทยให้พี่คุ๊กกี้ไปแล้ว...

ความจริงแม่บอกว่า...ตัดชุดพี่กี้เสร็จ...ก็จะตัดชุดหมีให้ผมต่อ

แต่ว่า...พอดีเป็นวาเลนไทน์...แม่เลยขอแซงคิวทำของขวัญให้พ่อก่อน

(ผมเห็นว่าเป็นพ่อนะเนี่ย...ถึงยอมให้อ่ะ)

แล้วในที่สุดก็ถึงตาผมบ้างล่ะ...แต่น...แตน...แต๊นนนนนน

+++....ชุดหมีทหารคับ....+++ ....ถูกใจลูกผู้ชายอย่างผมจริงๆ

...ก็แหม!!!...ที่ผ่านมาแม่มีแต่ชุด...ลายการ์ตูน...ลายดอกไม้มาให้ผมใส่...ผมไม่ชอบอ่ะ....มันไม่แมน!!!!!

วันนี้แหละคับ...ที่ผมจะได้โชว์ความเป็นชายจริงๆซะที....55555555

จากคุณ : La_Or1007 - [ 21 ก.พ. 52 19:38:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com