Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Quilt & Patchwork] สมัครสมาชิกฟรี...นิตยสารงานควิลท์ออสซี่ (E-magazine)

สวัสดีค่ะทุกคน

ด้วยความอยากอ่านนิตยสารงานฝีมือของต่างประเทศ เมื่อช่วงปลายปีกระชุจึงเสิร์จหานิตยสารที่รับสมัครสมาชิกทั่วโลก ส่งให้ทั่วโลก ปรากฏว่าจนบัดนี้ยังไม่เจอเลยค่ะ

แต่โอกาสดีๆก็มีในวิกฤติเสมอ

กระชุเจอบริษัทนิตยสารฉบับหนึ่ง เปิดรับสมัครสมาชิกฟรี เค้ามีฉบับ e-book ให้อ่านกันฟรีๆเลยค่ะ
    มีให้เลือกทั้งงานควิลท์ งานประดิษฐ์จากกระดาษ งานลูกปัด ฯลฯ
    กระชุเลยเลือกสมัครนิตยสาร Down Under Quilt
    เค้าให้เลือกแค่หัวเดียวนะคะ (กำลังคิดว่าจะใช้อีกเมล์นึงสมัครหัว For Keeps Creative Paper)

สมัครได้ที่ลิงค์นี้เลยนะคะ

http://subscriptions.creativelivingmedia.com.au/subscriptions/

แค่กรอกชื่อ-สกุล อีเมล์ที่จะรับลิงค์ e-book รหัสที่ปรากฏ
    ไม่ช้านานเพื่อนๆก็จะได้รับลิงค์ให้เข้าไปเปิดอ่านฉบับล่าสุดค่ะ

หน้าตาหน้าลิงค์สมัครสมาชิกค่ะ

จากคุณ : forsia - [ 22 ก.พ. 52 16:34:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com