Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

พาสุนัขวัดมาขออาหารค่ะ รายละเอียดด้านในนะค่ะ

ไม่ค่อยได้โพสในห้องสุนัข  และก็เข้ามาไม่ได้บ่อยมากมาย   แต่เห็นเป็นห้องสุนัข   เลยเข้ามาตั้งขออาหารของสุนัขในนี้ดีกว่า   เพราะเหมาะกว่าที่จะตั้งขอให้สุนัขในห้องแมว   ตอนนี้กำลังขอบริจากอาหารแมวค่ะ   ตามลิ้งค์นี้นะค่ะ  

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7555406/J7555406.html

คือว่าสุนัขที่วัดก็มีเยอะค่ะ   แต่ไม่เท่าแมว   แต่ชอบมาแย่งอาหารแมว   แล้วเราก็ไม่มีอาหารหมา   พอเอาไปให้แมวหมาก็ไล่กัดแมว   พอต้องแบ่งให้หมาแมวก็ไม่พอ    เพราะหมาทานเยอะ   ไล่แย่งแมว    แมวก็ไม่พอกิน    ขนาดแมวกินน้อยๆ  ยังไม่พอเลยค่ะ    เลยจะขอรับบริจากอาหารหมาให้หมาวัดค่ะ    รายละเอียดพิกัดวัดอยู่ในกระทู้แมวที่แปะมาให้นะค่ะ

ขอความอนุเคราะห์โครงการ 4 ขา 1 หาง และผู้มีจิตเมตตาด้วยนะค่ะ

ผู้ใดสนใจสามารถติดต่อได้ที่  081-433-4362 หนูดีค่ะ

ปล.  เข้ามาเพิ่มเติมว่าอยู่ที่สมุทรสาครตัวเมืองนะค่ะ   บอกมากกว่านี้ไม่ได้นะค่ะ   ถ้าจะบริจากรบกวนโทรติดต่อมานะค่ะ  (กลัวคนเอาไปปล่อยเพิ่มค่ะที่บอกมากกว่านี้ไม่ได้   ขอโทษทีนะค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 52 02:37:31

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 52 02:36:41

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 52 02:57:17

จากคุณ : petite_witch - [ 23 ก.พ. 52 02:21:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com