Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อัพเดทอาการล่าสุดของ เจ้าขาว ถั่วดำ แห่งบัญชีฉุกเฉิน โดย พี่นก ค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอโทษ พี่ๆ ทุกท่านที่ไม่ได้ทำการอัพเดทอาการของ เจ้าขาว ซะนาน จนหลายคนลืมเจ้าขาว ถั่วดำ ไปแล้ว

แต่ ติ๊กได้โทรถามอาการอยู่ตลอดค่ะ  แต่  ที่ไม่สามารถ มาอัพเดทได้ เนื่องจาก ปัญหา  สองประการ  คือ ประการแรก  ติ๊ก มีปัญหาที่ต้องแก้ไขคือ สุนัขจร  ให้สังกัดที่ตลาด... ไปกัด เด็กหญิงวัย 14 ปี  
    และ อีกประการคือ  เน็ทที่บ้าน ไม่สามารถใช้งานได้ เลย ทั้งๆที่ชำระเงินแล้ว ก็ยังขึ้นหน้าจอว่าไม่สามารถใช้งานได้เนื่องจาก ไม่ได้ชำระเงิน

แล้วติ๊กก็ไม่ว่างไปที่สำนักงานทรู เลย โทรไปบอก เค้าให้ส่งแฟกซ์ สำเนาการชำระเงิน ก็ส่งไปแล้วก็เงียบหายไปเลย

วันนี้ เลย เข้ามาใช้บริการร้านเน็ท  ที่ไม่เคยเข้ามาก่อนเลย  

เข้ามาปุ๊บ  เด็กๆ มองกันเพียบ  แถมเหม็นกลิ่นควันบุหรี่มากๆด้วยค่ะ

ได้โทรปรึกษา พี่เอ ก็ได้ความว่า ให้โทรหาพี่นก สุนารี ซึ่งตอนที่โทร พี่นก อยู่ ที่ รพส.เอื้ออาทร พอดี  

ก็เลย รบกวน พี่นก ให้ช่วยถ่ายรูปและอัพเดทอาการเจ้าขาว ถั่วดำ แทน ติ๊ก

ฉะนั้น  ติ๊ก ต้อง
    ขอบพระคุณ  พี่เอ  ที่แนะนำ ให้คำปรึกษา
    ขอบพระคุณ  พี่นก  ที่ช่วยอัพเดท อาการเจ้าขาว
    ขอบพระคุณ  พี่ปุ๋ม (น้องต๋าว) ที่ให้การอนุมัติ ให้ขาวถั่วดำ เป็นเด็กในสังกัด
    ขอบพระคุณ  ทีมงานบัญชีฉุกเฉิน ที่เมตตาขาว
    ขอบพระคุณ  รพส.เอื้ออาทร ที่ ช่วยดูแล ขาว ถั่วดำเป็นอย่างดี ค่ะ

ความเดิม ตอนไปเยี่ยมเจ้าขาว ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7472591/J7472591.html

กระทู้แรก ขออภัยนะคะ หาไม่เจอค่ะ

ต่อไปเป็นการรายงานอาการของเจ้าขาว ถั่วดำ ล่าสุด โดย พี่นก พี่สาวใจดีค่ะ

จากคุณ : pim.tik - [ 23 ก.พ. 52 10:38:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com