Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(ขอนอกเรื่องคับ)ปัญหาในการท่องโลกพันทิพย์

วันนี้มีข้อสงสัยอยากจะมาถามผู้เชียวชาญค่ะ  ว่าเวลาที่เราต้องการหากระทู้เก่าที่เราตั้งไว้เองต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
    คือตั้งกระทู้ไว้แล้วหามะเจอนะค่ะ
    แล้วกระทู้ของเรามีอายุกี่วันค่ะ  เค้าถึงจะลบทิ้ง
    แล้วกระทู้ที่ดี ๆ แบบว่าเราจะเก้บเป้นกระทู้เก่าต้องทำอย่างไรค่ะ
    รบกวนกันอีกแล้ว  ช่วยด้วยนะค่ะ

ตอนนี้พักมือจากการถักตุกตาค่ะ เลยไม่ค่อยมีผลงานมาโชว์  คิดถึง  คิดถึ้ง  อยากตั้งกะทู้อวดตุ๊กตากับเค้าบ้าง  เฮ้อ  เมื่อไหร่มือจะค่อยยังชั่วน้า คิดถึงเข็มโครเชต์จังง่ะ

จากคุณ : หมูหวานน้อย - [ 28 ก.พ. 52 18:33:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com