Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

"แดงศักดิ์"... เจ้าหมาหน้ามึน.... รายงานอาการครับ (บัญชีฉุกเฉิน)

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7551104/J7551104.html

จากกระทู้อาการแดงศักิ์ครั้งที่แล้ว

เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก เจ้าแดงศักดิ์ มาพักรักษาตัวที่ รพส.เอื้ออาทร
    เกือบ 1 เดือนแล้ว ถ้าไม่เสียเวลาช่วงที่เค้าหนีหายไปทำให้เราต้องตามหา
    ป่านนี้ เค้าคงหายกลับไปวิ่งเล่นได้เหมือนเดิมแล้ว

แดงศักดิ์...ได้รับคีโม เป็นเข็มที่ 3 แล้ว เมื่อวันอังคารที่ผ่านมา
    เนื้อร้ายที่โพรงจมูกยุบเรียบลงเหมือนเดิม เหลือไว้เพียงรูเล็กๆ นิดเดียว
    ที่ยังไม่ปิดสนิท ไม่มีอาการหายใจเสียงดังอีกแล้ว แต่เจ้าเนื้อร้าย
    ยังเหลือที่เหงือกอีกนิดหน่อย คุณหมอจะต้องตรวจอาการอีกครั้ง
    ถ้าทุกอย่าง  OK  หมด จะไม่ต้องฉีด เข็มที่ 4  

แต่....เจ้าแดงศักดิ์ จะรู้หรือไม่ว่าจะต้องสูญเสีย"ข.ไข่" สุดที่รัก ตามคำสั่ง ...
    อันนี้คือโปรโมชั่นพิเศษ ที่  บชฉฉ.  แถมให้กับทุกเคส....555

อีกไม่นานแดงศักดิ์จะได้กลับไปหาคุณยาย เสียที
    วันนี้คุณยายฝากไก่ต้มเกือบ 5 กิโล ให้เจ้าแดงศักดิ์กับเพื่อนๆ
    เราแบ่งให้  สุดสวย (กินเก่งมาก) ให้เจ้าขาว ของ คุณ ติ๊ก
    แล้วก็เพื่อนบ้านของแดงศักดิ์ อร่อยทั่วหน้า  แต่ลืม...ทุ่งครุ ซะ
    ขอโทษจริงๆ  ครั้งหน้าก่อนนะ...ทุ่งครุ..

ดูรูปหล่อๆของเจ้าแดงศักดิ์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.พ. 52 20:44:12

จากคุณ : สุนารีสุนารี - [ 28 ก.พ. 52 20:41:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com